Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20A

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter APTEK >> Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20A
Mã số:41101
Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20A

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20A

- Chuẩn tương thích: IEEE802.3, 10/100Base-TX and 100Base-FX.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.

- Bước sóng quang hoạt động: Tx/Rx 1310/1550 nm.

- Bộ nhớ đệm dữ liệu: 128 Kb.

- Hỗ trợ 6 đèn LED chỉ thị nguồn.

- Khoảng cách truyền: 20 km.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Tích hợp sẵn watch-dog timer để theo dõi lỗi trong trao đổi dữ liệu nội bộ.

- Nguồn điện: AC 220V/ DC+5V.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~90%.

- Nhiệt độ hoạt động: 0℃ ~ 55℃.

Đặc tính kỹ thuật

Number of Network Ports 1 channel
Number of Optical Ports 1 channel
NIC Rate Transmission 10/100 Mbit/s
NIC Mode Transmission 10/100M adaptive with support for automatic inversion of MDI/MDIX
Optical Port Transmission 100Mbit/s
Operating Voltage  AC 220V or DC +5V
Overall Power  <1W
Network Ports  RJ45 port
Optical Specificatios Optical Port: SC, ST or FC (Optional)
Multi-Mode: 50/125, 62.5/125um 8.7/125um
Single-Mode: 8.3/125,8/125,10/125um
Wavelength: Single-Mode: 1310/1550nm
 Data Channel IEEE802.3x and collision base back pressure supported
Working Mode: Full/half duplex supported
Transmission Rate: 100Mbit/s with error rate of zero

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com