Chuyển đổi Quang-điện Video 16 kênh Converter BTON BT-16C↑↓F-T/R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Contact Closure Converter BTON >> Chuyển đổi Quang-điện Video 16 kênh Converter BTON BT-16C↑↓F-T/R
Mã số:03070103
Chuyển đổi Quang-điện Video 16 kênh Converter BTON BT-16C↑↓F-T/R

Chuyển đổi Quang-điện Contact Closure Converter 16 kênh BTON BT-16C↑↓F-T/R

-16ch BIDI Conatct Closure, Single Fiber, Single mode, FC, 20km.

-Bộ chuyển đổi Quang-Điện Video Converter Single mode.

-Khoảng cách truyền lên đến 20 km.

-Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

-16 kênh bidirectional contact closure.

-Bước sóng quang: 1310/ 1550 nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/ST/SC (tùy chọn).

-Nguồn điện sử dụng: 5VDC.

-Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.

Specification

-Physical connector: Industrial standard connector port.

-Alarm output: Support any type of active or passive alarm output.

-Data Interface: Support TTL, RS232/485/422 or relay output.

-Constant input optical power, and large dynamic range, no Electrical or Optical Adjustments Required.

-Special ASIC design.

-Hot-swap function.

-Stand-alone type or card-type installed in 19 inch 2U or 4U rack-mount chassis.

-Intelligent Transportation System.

-Connection of Sub-network for Surveillance Center.

-Public Security Surveillance.

-High Way & Toll Station Surveillance

-Industrial Closed Circuit Television Surveillance.

-Sản xuất tại China.

-Bảo hành: 15 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).

Giá: 16.120.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com