Máy đo quang điện Pon Eliok ALK1002

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang Eloik >> Máy đo quang điện Pon Eliok ALK1002
Mã số:08146879
Máy đo quang điện Pon Eliok ALK1002

Máy đo quang điện Pon Eliok ALK1002

- Model PON power meter: 1310nm, 1490nm, 1550nm.

- Pass Zone: 1260 ~ 1360nm, 1470 ~1505nm, 1535 ~ 1570nm.

- Isolation (dB) >40@1490 >30@1310 >40@1310.

- Isolation (dB) >40@1550 >40@1550 >40@1490.

- Phạm vi đo: -40 ~ +10dBm, -40 ~ +10dBm, -40 ~ +20dBm.

- Phạm vi đo chính xác.

- Connatural uncertainty (dB): ± 0.5 Linearity (dB) ±0.1.

- Passing through insertion Loss: <1.5dB.

- General Information.

- Detector Type InGaAs.

- Kết nối quang: FC/SC Interchangeable.

- Sợi quang: 9/125um.

- Màn hình LCD hiển thị 128 x 64.

- Đơn vị đo: dB/dBm/xW.

- Độ phân giải: 0.01dB.

- Nguồn điện cung cấp: 3AA, 1.5V battery.

- Nhiệt độ hoạt động: -10℃ ~ 60℃.

- Kích thước: 200 x 90 x 50mm.

- Trọng lượng: 285g.

- Ứng dụng: Dùng để đo sợi quang và cáp điện.

- Công nghệ của Đức.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com