Máy đo nguồn sáng quang Eliok ALK2001B

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang Eloik >> Máy đo nguồn sáng quang Eliok ALK2001B
Mã số:08143167
Máy đo nguồn sáng quang Eliok ALK2001B

Máy đo nguồn sáng quang Eliok ALK2001B

- Bước sóng hoạt động: 850/1330nm. 

- Loại sợi: Single Mode, Multi Mode.

- Loại laser: FP-LD (others specify on requests).

- Công suất ngõ ra tối đa: -7dBm (can be adjustable, others specify).

- Ổn định (dB, 15min, 20°C): ± 0.1.

- Ổn định (dB, 30min, 20°C): ± 0.05.

- Tần số điều chế (Hz): CW, 270, 1K, 2K.

- Fiber Port FC/PC or FC, SC, ST interchangeable.

- Nguồn điện cung cấp: Alkaline Battery 3AA, 1.5V.

- Thời gian hoạt động của pin: 45 giờ.

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ + 60°C.

- Nhiệt độ lưu trữ: -25°C ~ + 70°C.

- Kích thước: 200 x 90 x 50mm.

- Trọng lượng: 285g.

- Công nghệ của Đức.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com