Máy đo công suất quang Eloik OTDR ALK100D

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang Eloik >> Máy đo công suất quang Eloik OTDR ALK100D
Mã số:08147552
Máy đo công suất quang Eloik OTDR ALK100D

Máy đo công suất quang Eloik OTDR ALK100D

- Bước sóng: 1310/1550nm, 35/33dB.

- Vùng chết sự kiện: < 1,5m.

- Vùng chết suy hao: < 8m.

- Độ rộng xung: 5ns, 10ns, 25ns, 50ns, 100ns, 250ns, 500ns, 1000ns, 2500ns, 5000ns.

- Sai số khoảng cách: ± (1.0m ± 0.005% testing distance ± resolution).

- Độ tuyến tính: ± 0.05 dB/dB.

- Suy hao độ phân giải: 0.001dB.

- Khoảng cách độ phân giải: 1m.

- Đầu nối: FC, SC.

- VFL: 1mW.

- Dung lượng bộ nhớ: > 10000 điểm (tiêu chuẩn card SD 1GB).

- Cổng thông tin: USB.

- Pin tích hợp pin sạc.

- Thời gian làm việc: > 10 hours (Bellcore TR-NWT-001138).

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ +50 ℃, < 90%RH.

- Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ +60 ℃, < 90%RH.

- Trọng lượng: 0.9kg.

- Kích thước: 230 x 120 x 60mm.

Đặc tính kỹ thuật

Modules ALK100D
Center wavelength (±20nm)  1310/1550nm
Dynamic Range (dB) 35/33
Pulse width 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 300ns, 10s, 2.5s, 10s, 20s
Event Dead Zone 2 m
Attenuation dead zones 10 m
Distance Range 0.5 ~ 120 km
Distance Measurement Accuary ± (1m + sample space + measurement distance x 0.005%)
Linearity ± 0.05dB/dB
OTDR Other VFL
Memory capacity 650nm±20
Fiber Type <1dBm
Display FC/UPC
Optical connector FC/SC/ST (universal connector)
Battery NimH Smart Charge Battery
Continuous working time >10H (From Bellcore TR-NWT-001138)
Dimensions 230 x 120 x 60mm
Weight 0.9kg

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com