Máy đo cáp quang Eloik OTDR ALK-3000A

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang Eloik >> Máy đo cáp quang Eloik OTDR ALK-3000A
Mã số:08147529
Máy đo cáp quang Eloik OTDR ALK-3000A

Máy đo cáp quang Eloik OTDR ALK-3000A

- Bước sóng: 1310/ 1550nm, 26/24dB.

- Độ rộng xung: 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 300ns, 1.0s, 2.5s, 10s, 20s

- Vùng chết sự kiện: 2m.

- Vùng chết suy hao: 10m.

- Khoảng cách đo (km): 0.5~80 0.5~100 0.5~150.

- Độ chính xác: ± (1m + Điểm lấy mẫu + khoảng cách đo 0.005%).

- Độ tuyến tính: ± 0.05dB/ dB.

- Dung lượng bộ nhớ: 1000. 

- Loại sợi quang: SMF.

- Hiển thị màn hình cảm ứng điện dung: 7-inch 

- Màn hình cảm ứng >10 million times

- Đầu nối quang: FC/SC/ST (universal connector).

- Bước sóng trung tâm: 650nm±20.

- Out power: <1dBm.

- Interface: FC/UPC.

- Pin: Lithium. 

- Thời gian làm việc liên tục: >10 Hours (From Bellcore TR-NWT-001138)

- Kích thước: 210 x 160 x 45mm.

- Trọng lượng: 0.98 kg.

- Bảo hành: 12 tháng.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com