Dây nối quang Single mode ST/UPC (chiều dài 1.5 mét)

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nối quang >> Dây nối quang Single mode ST/UPC (chiều dài 1.5 mét)
Mã số:08127187
Dây nối quang Single mode ST/UPC (chiều dài 1.5 mét)

Dây nối quang Single mode ST/UPC (chiều dài 1.5 mét)

- Dây nối quang ST/UPC Single Mode 1.5 mét (đầu tròn gài) là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. 

- Nó thường có chiều dài: 1.5 mét.

- Đường kính lớp vỏ bảo vệ: 0.9mm.

- Suy hao tiếp xúc thấp, suy hao phản hồi cao.

- Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao.

- Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp.

- Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ: φ3.0, φ2.0, φ0.9mm.

- Nhiều chủng loại đầu nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn.

- Loại sợi quang: 60/125micron.

Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com