Dây nối quang Single mode SC/APC (chiều dài 1.5 mét)

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nối quang >> Dây nối quang Single mode SC/APC (chiều dài 1.5 mét)
Mã số:08126149
Dây nối quang Single mode SC/APC (chiều dài 1.5 mét)

Dây nối quang Single mode SC/APC (chiều dài 1.5 mét)

- Dây nối quang SC/APC có độ dài chỉ 1.5 mét và được gắn sẵn một đầu cắm là loại SC/APC và đầu còn lại được để trống để hàn (kết nối với các đoạn dây cáp quang).

- Đầu kết nối: SC/APC.

- Vỏ: PVC.

- Độ suy giảm tín hiệu: <0.2dB.

- Đường kính: 0.9mm.

- Đường uốn cong: >3cm.

- Chiều dài: 1.5 mét.

- Màu sắc: 12 màu khác nhau.

Đặc tính kỹ thuật

Loại dây SC Single-Mode
Đầu kết nối SC/APC
Kiểu sợi quang Single-Mode
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng 1310~1510nm
Độ uốn cong R≥3cm
Lực căng lớn nhất ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Đường kính lớp bảo vệ 0.9mm
Đường kính lõi  9 microns
Đường kính Cladding 125 microns
Vỏ PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
Màu Loại có vỏ PVC dày: Da cam; loại Non-PVC có 12 màu
Chiều dài 1.5 mét
Giá: Vui lòng gọi

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com