Cáp quang luồn cống Postef 16FO-CKL

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Cáp quang Postef >> Cáp quang luồn cống Postef 16FO-CKL
Mã số:08179270
Cáp quang luồn cống Postef 16FO-CKL

Cáp quang luồn cống Postef 16FO-CKL

- Cáp quang luồn cống 16FO-CKL Single mode hay còn gọi cáp quang đơn mode luồn cống 16 core (bên trong sợi cáp chứa 16 sợi quang) sử dụng trong hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT), mạng LAN, mạng WAN, hệ thống camera

- Sản phẩm có thể đi ngoài trời hoặc trong nhà, được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với lớp sợi chịu lực và bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên cáp có độ chống chịu cao với các tác độ từ bên ngoài.

Đặc tính kỹ thuật

- Số sợi quang: 16 sợi đơn mode.

- Lõi sợi quang: 9/125µm.

- Bước sóng hoạt động chính của sợi quang: 1310nm - 1550nm.

- Thành phần chịu lực trung tâm (FRP) được làm từ kim loại. 

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm.

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp vỏ bằng nhựa HDPE chịu lực, chống tia tử ngoại, chống gặm nhấm, cách điện.

- Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC.

 

Giá: 20.400 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com