Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Oanh: 0918 489 023
Ms. Linh: 0918 489 013
Ms. Lê: 0916 514 469
Ms. Phước: 0919 783 088
Ms. Vân: 0914 801 001
Ms. Huệ: 028-7300 1535
Ms. Thảo: 028-3588 6355
Ms. Nhi: 0918 891 771
Ms. Tuyết: 0915 762 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Dây nhảy quang LS Multimode OM3 SC/SC

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện LS >> Dây nhảy quang LS Multimode OM3 SC/SC
Mã số:11190122
Dây nhảy quang LS Multimode OM3 SC/SC

Dây nhảy quang LS Multimode OM3 SC/SC

- Part Number: LS-JC-SC/SC-M3-20-DP-V-030.

- Dây nhảy quang SC-SC Mutimode dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang - Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

- Đầu kết nối: SC/SC, chuẩn PC.

- Kiểu sợi quang: Multimode OM3.

- Loại dây: Dây đôi.

- Đường kính cáp: 2.0 mm.

- Chất liệu vỏ bọc: PVC.

- Độ dài: 3 mét.

- Sản xuất tại Việt Nam.

Giá: 439.320 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com