Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/LC

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện LS >> Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/LC
Mã số:11190117
Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/LC

Dây nhảy quang LS Multimode OM2 LC/LC

- Part Number: LS-JC-LC/LC-M2-20-DP-V-030.

- Dây nhảy quang LC-LC Mutimode dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

- Đầu kết nối: LC/LC, chuẩn PC.

- Kiểu sợi quang: Multimode OM2.

- Loại dây: Dây đôi.

- Đường kính cáp: 2.0 mm.

- Chất liệu vỏ bọc: PVC.

- Độ dài: 3 mét.

- Sản xuất tại Việt Nam.

Giá: 290.640 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com