Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 12-Port

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện Alantek >> Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 12-Port
Mã số:12408
Alantek Adapter Single Mode Simplex SC 12-Port

Alantek Adapter Single Mode SC 12-Port

Part Number: 306-8S0212-SM00

- Interface: SC.

- Mount type: Flush mount.

- Body style: Simplex.

- Fiber mode: Single mode.

- Fiber Quantity: 12-port.

- Sản xuất tại Trung Quốc.

Giá: 546.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com