Alantek Adapter Multimode Duplex SC 12-Port

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp-phụ kiện Alantek >> Alantek Adapter Multimode Duplex SC 12-Port
Mã số:12406
Alantek Adapter Multimode Duplex SC 12-Port

Alantek Adapter Multimode Duplex SC 12-Port

Part Number: 306-8D0212-MM00

- Interface: SC.

- Body Style: Duplex.

- Fiber mode: Multimode.

- Fiber Quantity: 12-port.

- Mount type: Flush mount.

- Sản xuất tại Trung Quốc. 

Giá: 559.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com