Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105052-3)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp mạng AMP >> Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105052-3)
Mã số:11010928
Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105052-3)

Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105052-3)

- Part Number: 2105052-3.

- SC to SC 3.0mm 0S2 DPX LSZH & OFNR 3M.

Thông số kỹ thuật

Product Classification
Portfolio NETCONNECT
Product Type Fiber patch cord, duplex 
Construction Materials
Fiber Type  OS2 
Total Fibers, quantity  2
Jacket Color Yellow
Fiber Mode  Singlemode 
Dimensions
Cord Length 3.00 m 
General Specifications
Interface, connector A SC/UPC 
Interface, connector B SC/UPC 
Color, boot A Blue 
Color, boot B  Blue 
Color, connector A Blue
Color, connector B  Blue 
Connector A, quantity 2
Connector B, quantity 2
Package Quantity 1

- Hàng chính hãng COMMSCOPE.

Giá: 987.600 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com