Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105030-3)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp mạng AMP >> Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105030-3)
Mã số:11011174
Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105030-3)

Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105030-3)

- Part Number: 2105030-3.

- Patch Cord, LC-SC, Dpx, 50/125, LZSH&OFNR, 3MR.

Thông số kỹ thuật

Product Classification
Portfolio NETCONNECT
Product Type  Fiber patch cord, duplex 
Construction Materials
Fiber Type  OM2
Total Fibers, quantity
Jacket Color Orange 
Fiber Mode  Multimode 
Dimensions
Cord Length  3.00 m
Diameter Over Jacket 1.80 mm
Environmental Specifications
Environmental Space  Low Smoke Zero Halogen (LSZH) 
General Specifications
Interface, connector A LC/UPC 
Interface, connector B  SC/UPC 
Color, boot A  Beige 
Color, boot B  Beige
Color, connector A  Beige 
Color, connector B Beige 
Connector A, quantity 
Connector B, quantity 2
Package Quantity 
Polarity Pairs, flipped 

- Hàng chính hãng COMMSCOPE.

Giá: 1.692.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com