Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105026-3)

Trang Chủ >> Cáp mạng và phụ kiện >> Cáp mạng AMP >> Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105026-3)
Mã số:11011083
Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105026-3)

Fiber Optic Patch Cord COMMSCOPE/AMP (2105026-3)

- Part Number: 2105026-3.

- Patch Cord, LC-LC, Dpx, 50/125, LZSH&OFNR, 3MR.

Thông số kỹ thuật

Product Classification
Portfolio  NETCONNECT
Product Type Fiber patch cord, duplex 
Construction Materials
Fiber Type OM2 
Total Fibers, quantity  2
Jacket Color  Orange 
Fiber Mode  Multimode 
Dimensions
Cord Length 3.00 m
Diameter Over Jacket  1.80 mm
Environmental Specifications
Environmental Space  Low Smoke Zero Halogen (LSZH) 
General Specifications
Interface, connector A  LC/UPC
Interface, connector B LC/UPC 
Color, boot A  Beige 
Color, boot B  Beige
Color, connector A Beige
Color, connector B  Beige 
Connector A, quantity 2
Connector B, quantity 
Package Quantity 

- Hàng chính hãng COMMSCOPE.

Giá: 1.836.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com